www.retriever.is http://www.retriever.is/ www.retriever.is <![CDATA[Meistarkeppni Retrieverdeildarinnar 2017]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=401 Thu, 19 Oct 2017 18:15:00 GMT Meistarakeppni Retrieverdeildarinnar 2017 fór fram sķšustu helgi. ]]> <![CDATA[Meistarakeppni retrieverhunda 14 okt 2017]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=400 Fri, 22 Sep 2017 17:13:00 GMT Meistarakeppni fyrir retriever hunda.

 

Nęsta Meistarakeppni fyrir retriever hunda veršur haldin 14.október 2017 viš Sólheimakot, opnaš hefur veriš fyrir skrįningu.

]]>
<![CDATA[Bśiš aš opna fyrir próf 291710 viš Villingavatn]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=399 Wed, 06 Sep 2017 10:14:00 GMT <![CDATA[Hlżšnipróf Retrieverdeildarinnar]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=398 Sat, 26 Aug 2017 17:46:00 GMT <![CDATA[Workingtest - vinnupróf AFLŻST!]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=397 Wed, 23 Aug 2017 20:58:00 GMT <![CDATA[Workingtest - Vinnupróf]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=396 Sun, 20 Aug 2017 01:51:00 GMT <![CDATA[Bśiš aš opna fyrir skrįningu į próf 201709 viš Blönduós]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=395 Wed, 16 Aug 2017 07:09:00 GMT <![CDATA[Stašan į stigahęstu hundum ķ veišiprófum]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=394 Tue, 15 Aug 2017 08:09:00 GMT <![CDATA[Bśiš aš opna fyrir nęsta WT vinnupróf 201722]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=393 Wed, 02 Aug 2017 11:21:00 GMT <![CDATA[Bśiš aš opna fyrir próf 201707-8]]> http://nytt.retriever.is/v.asp?page=251&Article_ID=392 Wed, 19 Jul 2017 06:52:00 GMT